SMART Interactive Whiteboard Flat Panel don Aji

SMART Interactive Whiteboard Flat Panel don Aji

Wurin Siyar:

 

1.Electronic farin allo

 

2. Dijital bayanin kula

 

3.Magnetic alkalami

 

4.4K nuni

 

 


  • Girman:55'', 65', 75'', 85', 86'', 98'', 110''
  • Shigarwa:Bakin bango mai ɗaure ko motsi mai ƙafafu Kamara, software na tsinkaya mara waya
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Gabatarwa ta asali

    Gabatarwa ta asali

    Masu hankalim farin alloyana da ayyuka masu ƙarfi da fasaloli masu yawa, waɗanda zasu iya inganta ingantaccen koyarwa, horo, da tarurruka, haɓaka abubuwan koyarwa a aji, haɓaka tasirin koyarwa, da ƙwarewar koyo na ɗalibai. Babban fasalulluka na allunan hankali na dijital sun haɗa da:

    1. Multifunctionality: Yana haɗa ayyuka da yawa kamar kwamfutoci, farar allo, injina, TV, injin talla, da tsarin sauti.

    2. Haɗin kai: Ta hanyar fasahar taɓawa, malamai da ɗalibai za su iya yin hulɗa a ainihin lokacin don inganta haɓaka ɗalibai.

    3. Kariyar muhalli: Hanyoyin koyarwa na dijital suna rage amfani da takarda da kayan bugawa, wanda ke taimakawa kare muhalli.

    4. Koyo na keɓance: Ba wa ɗalibai damar koyo cikin sauri da kuma hanyarsu, samar da keɓaɓɓen ƙwarewar koyo.

    5. Ilimi mai nisa: Wannanfarin allo na dijitaltsarin yana tallafawa koyarwa ta nesa da tarurrukan nesa, don haka ɗalibai za su iya jin daɗin ingantaccen ilimi kowane lokaci da ko'ina, wuce iyakokin lokaci da sarari.

    Ƙayyadaddun bayanai

    sunan samfur Allon Dijital Mai Mu'amala Mai Mahimmanci 20 Maƙiyi Taɓa
    Taɓa 20 maki taba
    Tsari Tsari biyu
    Ƙaddamarwa 2k/4k
    Interface USB, HDMI, VGA, RJ45
    Wutar lantarki AC100V-240V 50/60HZ
    Sassan Nuni, alƙalamin taɓawa
    m farin allo

    Siffofin Samfur

    Farin allo mai mu'amala da Sosu yana aiki da kyau ta kowane fanni kuma yana da wayo, na'ura mai mu'amala da ya cancanci samunsa.

    1. Touch Screen: Yawancin fararen allo na dijital suna sanye da allon taɓawa, ba da damar malamai da ɗalibai su yi aiki da mu'amala ta hanyar taɓa allon kai tsaye. Wannan aikin yana taimakawa haɓaka hulɗa da shiga cikin aji.

    2. Bayanan kula na dijital: Wasu fararen allo na dijital suna sanye da aikin ɗaukar rubutu na dijital, ba da damar malamai su rubuta, zana, da bayani akan allo. Wannan yana da matukar amfani don nuna ra'ayi, bayyana abun ciki, da ba da laccoci na ainihi.

    3. Multimedia sake kunnawa: Yana goyan bayan sake kunnawa na nau'ikan multimedia da yawa, gami da bidiyo, sauti, da hotuna. Malamai za su iya nuna wadatattun albarkatun koyarwa da kuma jawo hankalin ɗalibai da kyau.

    4. Interactive koyarwa software: Da yawadijital farin alloan sanye su da software na koyarwa na mu'amala da aka riga aka shigar, gami da kayan aikin koyarwa, wasanni na koyarwa, da aikace-aikacen koyo da dai sauransu, suna ba da ƙarin ƙwarewa da ƙwarewar ilmantarwa.

    5. Haɗin hanyar sadarwa: Yana goyan bayan haɗin yanar gizo mara waya da waya, yana bawa malamai damar samun damar ilimin ilimi akan Intanet kuma su fahimci sadarwa ta kan layi da haɗin gwiwa tare da ɗalibai.

    6. Rarraba allo: Ba wa malamai damar raba abun cikin allo tare da ɗalibai, ko ƙyale ɗalibai su raba abubuwan da ke cikin allo don nuna aiki, amsa tambayoyi, da sauransu.

    7. Adana bayanai da rabawa: Tare da ginanniyar sararin ajiya da musaya masu goyan bayan na'urorin ajiya na waje, ya dace da malamai don adanawa, rabawa, da sarrafa albarkatun koyarwa.

    8. Aikin alƙalami na Magnetic: Akwai yanki mai sanya alƙalami na musamman, mai sauƙin amfani. Rubutun akan allon yana da santsi kuma mai sauƙin gogewa. Kuna iya yin rikodin wahayi da mahimman bayanai a kowane lokaci, sa hulɗar ta fi haske da ban sha'awa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • KYAUTA MAI DANGANTA

    Nunin kasuwancinmu sun shahara da mutane.